Shin kai mai amfani da Apple Watch ne kuma abin mamaki Yadda ake saita da sarrafa ƙararrawa akan Apple Watch ɗin ku? Za mu gaya muku. Apple Watch ya zama kayan haɗi mai mahimmanci ga yawancin masu amfani da iPhone, yana ba da fasali da yawa waɗanda ke sauƙaƙe rayuwar yau da kullun. Ɗaya daga cikin waɗannan fasalulluka shine ikon saita ƙararrawa da keɓance sanarwar su don dacewa da bukatunmu ɗaya. Koyaya, ba kowa ya san yadda ake sarrafa waɗannan zaɓuɓɓuka daidai ba, wanda zai iya haifar da ƙararrawa ko sanarwar da ba a karɓa ba kamar yadda ake tsammani.
A cikin wannan labarin, za mu bayyana mataki-mataki yadda kafa, gudanarwa y tsara ƙararrawar ku a kan Apple Watch, tabbatar da cewa ba su yi karo da waɗanda ke kan iPhone ba, da kuma koya muku yadda ake haɓaka sanarwar don haka kawai ku karɓi faɗakarwa masu mahimmanci na gaske.
Yadda ake saita ƙararrawa akan Apple Watch ɗin ku
Don fara aiwatar, bi waɗannan matakai masu sauƙi daga Apple Watch:
- Bude app Watch a kan Apple Watch.
- Gungura zuwa sashe Ƙararrawa kuma danna kan ƙara ƙararrawa.
- Yi amfani da Digital Crown don zaɓar sa'a da mintuna.
- Idan kuna so, zaku iya saita a maimaitawa ta yadda ƙararrawar ta yi ƙara a wasu kwanaki.
- Tabbatar da canje-canje kuma za a kunna ƙararrawar ku.
A wannan gaba dole ne mu gaya muku cewa in Actualidad iPhone Muna da tarin abun ciki, tukwici, da dabaru don Apple Watch ku., alal misali: Yadda ake yin rikodin motsa jiki akan Apple Watch, Yadda ake dubawa da sarrafa hotuna akan Apple Watch ɗin ku da wasu da yawa da za ku samu ta amfani da injin bincike. Muna ba su shawarar sosai saboda za su taimaka muku samun mafi kyawun amfani daga smartwatch da kuka fi so.
Yadda ake guje wa kwafin ƙararrawa tsakanin iPhone ɗinku da Apple Watch
Ɗaya daga cikin matsalolin da aka fi sani shine cewa ƙararrawa a kan iPhone da Apple Watch suna sauti lokaci guda, wanda zai iya zama mai ban haushi da rudani. Don kauce wa wannan, bi wadannan matakai a kan iPhone:
- Bude app Watch a kan iPhone.
- Doke ƙasa zuwa zaɓi Watch.
- Kashe zaɓi Duba sanarwar akan iPhone.
Wannan hanya, ƙararrawa za su kasance masu zaman kansu kuma kowace na'ura za ta yi sauti kawai lokacin da ya dace. Baya ga koyon yadda ake saita da sarrafa ƙararrawa akan Apple Watch, muna son gaya muku yadda ake guje wa ciwon kai tare da daidaitawa tsakanin iPhone ɗinku da Apple Watch. A madadin, idan kuna son ƙarin koyo game da yadda Share ƙararrawa a kan Apple Watch, wannan zaɓin kuma yana da dacewa don sarrafa sanarwarku.
Keɓance sanarwar ƙararrawa akan Apple Watch
Idan sanarwar ƙararrawa ta dame ku ko kuna buƙatar daidaita su don zama masu hankali, Apple Watch yana ba da zaɓuɓɓuka da yawa. keɓancewa:
- Bude app din sanyi akan Apple Watch.
- Gungura zuwa Sauti da rawar jiki.
- Canja ƙarar ko kunna zaɓi rawar jiki don tashi shiru.
- Hakanan zaka iya kunna yanayin Kar a dame idan ba kwa son karɓar sanarwa yayin barci.
Yadda ake amfani da Siri don saita ƙararrawa da masu tuni
Idan kuna son adana ƙararrawa saita lokaci akan Apple Watch, zaku iya amfani da su Siri tare da umarnin murya:
- Kunna Siri ta cewa "Hey Siri" ko ta hanyar riƙe Digital Crown.
- Ka ce wani abu kamar "A saita ƙararrawa don 7 na safe." o "Tashe ni nan da mintuna 30".
- Siri zai tabbatar da saitunan kuma ƙararrawa za ta kunna ta atomatik.
Hakanan zaka iya tambayar Siri ya saita tunatarwa musamman ga nan gaba, kamar: "Ka tunatar da ni in yi alƙawari nan da watanni shida don sabunta lasisin tuƙi.".
Shirya matsala Apple Watch Ƙararrawa
Idan kun fuskanci matsaloli tare da ƙararrawa, gwada waɗannan hanyoyin:
- Sake kunna Apple Watch da iPhone don sake saita saitunan.
- Tabbatar cewa Yanayin shiru ba a kunna ba idan ba ku ji ƙararrawa ba.
- Tabbatar cewa an kunna sanarwar ƙararrawa a cikin ƙa'idar Watch daga iPhone dinku.
- Idan matsalar ta ci gaba, gwada Sake saita saitunan Apple Watch.
Tare da waɗannan matakan, ya kamata ku sami cikakken iko akan ƙararrawar Apple Watch ɗinku, guje wa damuwa da yin amfani da mafi kyawun fasalinsa.