Jerin Wasannin Kudu Park ya kasance yana kan iska tsawon shekaru 20 kuma tare da shudewar lokaci ya zama ɗayan jerin silsilar manya wanda ya kasance kuma yana da babbar nasara tsakanin masu sauraro. A tsawon wadannan shekaru 20, zamu iya dogaro da yatsun hannunmu wasannin da suka isa kasuwa. Idan kuna fatan jin daɗin wasa daga wannan jerin abubuwan ban mamaki, ya kamata ku sani cewa Ubisoft da South Park Digital Studios sun fito da wasan iOS ne kawai Southc Park: Mai lalata Waya, wasan da yanzu ana samun saukeshi ta hanyar App Store kwata-kwata kyauta daga cajin, kodayake abin ya cika da sayayya a cikin aikace-aikace, kamar yadda aka saba a mafi yawan wasannin da suka zo kwanan nan a Shagon App.
Kafin gudu don zazzage wannan wasan, dole ne muyi la'akari da yadda yake aiki. A Yankin Kudu: Mai lalata Waya, 'yan wasa suna ɗaukar matsayin sabon Sinawa wanda ya isa South Park don haɗuwa da sanannun haruffa waɗanda ke cikin jerin don yin wasa tare da' yan fashin teku, cyborgs, kaboyi da alloli. Yayin da fadace-fadace ke ci gaba, 'yan wasa suna da damar ginawa kuma haɓaka ƙungiyar faɗa don inganta ƙwarewar nasara.
Kudancin Kudancin: Mai lalata Waya yana ba mu fiye da katunan 80 daban-daban inda muka sami kamfen tare da matakan 60 tare da labarin cike da tattaunawa. Don haɓaka ƙwarewar ƙungiyarmu dole ne ku yi amfani da katunan da kyau. Ba kamar wasu wasannin da ke buƙatar haɗin kan layi don jin daɗin wasan ba, tare da Kudu Park: Mai lalata Waya ba lallai ba ne. Menene ƙari, Yana ba mu yanayin kan layi wanda zamu iya gasa da sauran 'yan wasa a ainihin lokacin.
Domin jin dadin wannan wasan, na'urar mu dole ne a sarrafa ta iOS 9 ko mafi girma, suna da sama da MB 80 na sarari kyauta akan na'urar mu kuma da gaske kuna so kuyi dariya na ɗan lokaci tare da Stan, Cartman, Kyle, Kenny, suna da Barbrady, Chef ...